Author: r***9
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: maganda po ang wig malambot 🙂🙂🙂
Màu sắc: Nhiều màu


14 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Multicolor |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Elastic Mesh Cap |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 115 g |
| Chiều dài | 37 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2303091001359109 |
Author: r***9
Date:
Review: maganda po ang wig malambot 🙂🙂🙂
Màu sắc: Nhiều màu
Author: G***d
Date:
Review: love this!
Màu sắc: Nhiều màu
Author: m***a
Date:
Review: It’s very satisfying
Màu sắc: Nhiều màu
Author: s***8
Date:
Review: מהמם ואוו זה באיכות כזה טובה אני הייתי בשוק
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm