Author: B***i
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Fiquei uma gatinha
Màu sắc: Màu xanh lam

28 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Blue |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Elastic Mesh Cap |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 305 g |
| Chiều dài | 70 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb260309152601850047736 |
Author: B***i
Date:
Review: Fiquei uma gatinha
Màu sắc: Màu xanh lam
Author: g***l
Date:
Review: estilo de penteado: muita satisfeita, a lace é linda demais, ótimo acabamento. Espero que tenha uma durabilidade longa, pois vou usar muito.
Màu sắc: Màu xanh lam
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm