Author: m***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: VERRYYY VERYYYY PRETFTTYYY!!!
Màu sắc: màu đen


24 inch
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Black |
| Type | Bangs Wig |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 240 g |
| Chiều dài | 60 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2304273490244251 |
Author: m***n
Date:
Review: VERRYYY VERYYYY PRETFTTYYY!!!
Màu sắc: màu đen
Author: u***2
Date:
Review: THIS IS PERFECT 🥰 💞 👌 😍 ❤ ♥ 🥰 💞 👌 😍 ❤ ♥
Màu sắc: màu đen
Author: s***h
Date:
Review: Look forward to your arrival soon
Màu sắc: màu đen
Author: a***d
Date:
Review: é ótima qualidade , parece cabelo de verdade , ela solta um pouco de cabelo mas nada fora do normal , eu adorei!!
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm