Author: s***l
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: とても褒められました!またリピしたいと思います
Màu sắc: Màu nâu Sô-cô-la


12 Inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Chocolate Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Short Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Kinky Curly |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 130 g |
| Chiều dài | 32 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb260316172791045969512 |
Author: s***l
Date:
Review: とても褒められました!またリピしたいと思います
Màu sắc: Màu nâu Sô-cô-la
Author: t***u
Date:
Review: 何か茶色いですね。茶色い。
Màu sắc: Màu nâu Sô-cô-la
Author: p***k
Date:
Review: كلش حلو انصح بيه رائع جدا جدا
Màu sắc: Màu nâu Sô-cô-la
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm