Author: n***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: sản phẩm giống như hình
Màu sắc: Màu Hồng Tươi

Hình bầu dục
| Material | ABS |
| Color | Dusty Pink |
| Length | Medium |
| Pattern Type | Colorblock |
| Season | Winter |
| Style | French |
| Nail Shapes | Coffin |
| Batteries Required | No Battery |
| Type | 3D Nails |
| Finish | Glossy |
| Festivals | Other |
| Chiều cao | 0.2 cm |
| Chiều dài | 1.3-2.26 cm |
| Chiều rộng | 0.7-1.41 cm |
| SKU | sb2311296154507495 |
Author: n***7
Date:
Review: sản phẩm giống như hình
Màu sắc: Màu Hồng Tươi
Author: b***e
Date:
Review: Very satisfied, it looks so expensive
Màu sắc: Màu Hồng San hô
Author: r***i
Date:
Review: veryy cuteee 🩷🩷🩷🩷🩷🩷🩷🩷🫶🏼
Màu sắc: Màu Hồng San hô
Author: e***8
Date:
Review: ألوانهم جميلة على الطبيعة انصح بها 💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖
Màu sắc: You Make Me Melt
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm