
Xiaomi Poco C85 Dual Sim LTE Smartphone 6.9" 12GB RAM 256GB Black (Global)
SKU: sw251224040863654055929
Price and availability
4.214.100₫
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| Color | Black |
| Brand | Xiaomi |
| Model | Xiaomi Poco C85 |
| Screen Size | 6.9" |
| Rear Camera | 50MP |
| Condition | Used |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 120 Hz |
| Phone Battery Capacity | 6000mAh |
| Power Supply | Battery Powered(Others Battery) |
| CPU Brand | MediaTek |
| SKU | sw251224040863654055929 |
Brand Name: Xiaomi
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Xiaomi-sc-014306059.html
Quality: 8503524 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm