Author: M***Q
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: اشياء شي ان دايم حلوة
Màu sắc: màu đen

1PC
12 Inch
| Material | Matte Silk |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | wear and go wig |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Orange |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Bob Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 160 g |
| Chiều dài | 30 cm |
| Đầu | 55 cm |
| SKU | sb260103204767172752106 |
Brand Name: XYUNMI
Quality: 5425183 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: M***Q
Date:
Review: اشياء شي ان دايم حلوة
Màu sắc: màu đen
Author: 0***d
Date:
Review: Value for money: これいいよーーーーーーーーーーーーーーーーーーみんな買ってーーーーーーーーーーーーーーーーーーー!!!!!!!
Màu sắc: màu đen
Author: m***3
Date:
Review: 被ると毛穴の部分がボコボコする。
Màu sắc: Vàng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm