
Work Lights
SKU: sq251217223338523895374
Price and availability
1.130.000₫
Kích thước
Ánh sáng lạnh 2700K
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

Ánh sáng lạnh 2700K
| Material | Non-woven Fabric |
| Color Temperature | 3800K |
| Light Source | LED Lights |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Water Resistance Level | No Waterproof |
| Color | Dusty Purple |
| Batteries Included | No |
| Mounting Type | Suction Cup |
| Features | Reusable |
| Type | Bulbs(Halogen) |
| Voltage | 12V |
| Power | 5W |
| Lumens | 2000~3000LM |
| SKU | sq251217223338523895374 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm