- Video









Máy cạo râu điện hai đầu dành cho nữ, máy tỉa lông cơ thể, máy triệt lông, máy tỉa lông vùng kín.
SKU: sb260106224690337955841
Price and availability
172.000₫
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư
| Material | ABS |
| Occasion | Home |
| Color | Apricot |
| Type | Women Body Hair Trimmer |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Điện áp | 3.7 V |
| Chiều dài | 3.2 cm |
| Chiều rộng | 15 cm |
| Chiều cao | 3 cm |
| SKU | sb260106224690337955841 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm