
Wired Gaming Headset With Noise Cancelling Mic For PC
SKU: se2411141558154598
Price and availability
705.000₫
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| Material | ABS |
| Pattern Type | Colorblock |
| Color | Red |
| Driver Unit | 40mm |
| Ear Coupling Style | Over-Ear |
| Impedance Range | up to 32 Ω |
| Scenes | Game |
| Noise Cancelling | Noise Cancellation for Voice Call |
| Wireless Property | None |
| Features | Button Control |
| Interface | 3.5mm |
| Batteries Included | No |
| Compatible Devices | Laptop |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Type | Gaming-Headsets |
| Connectivity Technology | Wired |
| Earcup Style | Closed-back |
| Microphone Type | Dynamic Microphone |
| SKU | se2411141558154598 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm