Author: a***9
Date:
Review: Not nice not working so sad
Màu sắc: Nhiều màu

Từ
Tia sét đen
ánh sáng trắng
Màu da sáng
Loại da C
Màu đen Loại C
Màu trắng Loại C
Màu trắng 3.5mm
Màu đen 3.5mm
Màu da 3.5mm
| Material | ABS |
| Pattern Type | Plain |
| Driver Unit | 5mm |
| Ear Coupling Style | In-ear (Insert) |
| Impedance Range | up to 32 Ω |
| Color | Multicolor |
| Function | Volume Control |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Type | In-ear |
| Noise Cancelling | None |
| Headphones Jack | 3.5 mm |
| SKU | se251206867177320846 |
Author: a***9
Date:
Review: Not nice not working so sad
Màu sắc: Nhiều màu
Author: m***s
Date:
Review: Good quality item, highly recommend, thank you shein
Màu sắc: Nhiều màu
Author: e***r
Date:
Review: Thank you same as picture
Màu sắc: Nhiều màu
Author: 5***6
Date:
Review: Se escucha muy fuerte y la calidad de audio está muy bien para el precio. Tiene botones para subir y bajar volumen y también para cambiar de canción, el micrófono funciona bastante bien
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm