Author: t***1
Date:
Review: مرررررررررررراااااااااااااااااا رررررررررووووووووعةةةةةة
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Đen 3,5mm

Từ
màu đen
Đen 3,5mm
Đen + Loại C
Đen + Tia chớp
| Material | ABS |
| Pattern Type | Plain |
| Driver Unit | 5mm |
| Ear Coupling Style | In-ear (Insert) |
| Impedance Range | up to 32 Ω |
| Function | Volume Control |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Noise Cancelling | None |
| Headphones Jack | 3.5 mm |
| SKU | se260203182441584366161 |
Author: t***1
Date:
Review: مرررررررررررراااااااااااااااااا رررررررررووووووووعةةةةةة
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Đen 3,5mm
Author: l***4
Date:
Review: 真的好用,物美價廉。
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Đen 3,5mm
Author: k***1
Date:
Review: المنتج جميييل واللون حلوو والحجم مناااسب والقماش نفس الصوره اي منتج من منتجات شي ان فاخر وقيمته عاليه شككراا شييي ان
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Đen + Tia chớp
Author: r***7
Date:
Review: جيييييييييييييييييده جددددددددااااا
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Đen 3,5mm
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm