Author: n***6
Date:
Review: It's good
Màu sắc: Vàng

Từ
128G
256G
Apple Mẫu Apple iPhone 14 Pro Max Có Hệ điều hành iOS Mạng vệ tinh Không được hỗ trợ Pin có thể tháo rời Có thể tháo rời Công suất sạc 20W Camera sau 3 ống kính tele Camera trước ống kính chính 12MP Camera sau 2 ống kính siêu rộng Bộ xử lý CPU A16 Màu sắc Đen Bộ xử lý CPU Apple A Series Tính năng Chống nước và bụi Sạc không dây NFC
| Color | Dark Purple |
| Connection Method | WiFi |
| Interface | Lightning |
| Brand | Apple |
| Model | Apple iPhone 14 Pro Max |
| Network | 5G |
| Screen Size | 6.7" |
| Wireless network technology | Wi-Fi 6 |
| Operating System | iOS 16 |
| Screen Type | OLED |
| Rear Camera | 48MP |
| Positioning | Positioning |
| Version | Chinese Version |
| Condition | Used - Good |
| SIM Card Size | Nano |
| SIM Card Slot Count | Dual SIM |
| Biometric Security Feature | Face Recognition |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 120 Hz |
| Cell Phone Resolution | 2796*1290 |
| Video Capture Resolution | 4K |
| Phone Battery Capacity | 4300mAh |
| Battery Type | UN 3480 |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| CPU Brand | Apple |
| CPU Model | A16 |
| SKU | sw251229114748722535575 |
Brand Name: Apple
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Apple-sc-014441901.html
Quality: 9602159 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: n***6
Date:
Review: It's good
Màu sắc: Vàng
Author: M***y
Date:
Review: شكرا
Màu sắc: Vàng
Author: 9***4
Date:
Review: ممتاز
Màu sắc: Vàng
Author: a***y
Date:
Review: مناسب لكن البطاريه مغيره
Màu sắc: Màu tím đậm
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm