Author: i***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: entrega rápida e bem embalado amei q esse perfume voltou um dos meus favoritos
Màu sắc: 1 đơn vị - Urban Classic MAS 100ml - THƯỜNG

100ml
| Material | Glass |
| Scent Type | 1 Unit - Classic Men's 100ml - Regular |
| Benefits | Cruelty-Free |
| Gender | Men |
| Chiều dài | 11 cm |
| Chiều rộng | 16 cm |
| Chiều cao | 6 cm |
| Trọng lượng tịnh | 199 g |
| Dung tích ròng | 100 ml |
| SKU | sb25061285006311636 |
Brand Name: Natura
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Natura-sc-014306122.html
Quality: 3370258 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: i***7
Date:
Review: entrega rápida e bem embalado amei q esse perfume voltou um dos meus favoritos
Màu sắc: 1 đơn vị - Urban Classic MAS 100ml - THƯỜNG
Author: s***6
Date:
Review: Melhor que eu usei até hj
Màu sắc: 1 đơn vị - Urban Classic MAS 100ml - THƯỜNG
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm