Author: i***i
Date:
Review: Mua lại vì dùng khá bền
Màu sắc: trắng
Kích thước: 2m
![Cáp iPhone, Cáp dữ liệu sạc nhanh USB C sang Lightning, Bền bỉ & Truyền dữ liệu 480Mbps 6,6Ft/2M [Được chứng nhận Apple MFi] Quà tặng Giáng sinh, Những thứ không thể thiếu cho mùa thu và đông - Màu tím - Xem 1](https://img.ltwebstatic.com/images3_pi/2023/12/11/a3/1702280974a71545ea1f38c3d2c5a67ba81d47a4cc_thumbnail_900x.webp)
Lightning
2m
| Material | Copper |
| Length | 2m |
| Color | Purple |
| Interface | Lightning |
| Type | Phone Cables |
| Brand Compatibility | Apple |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| MFi Certified | Yes |
| Compatible Devices | Tablets |
| Fast Charging | Yes |
| Peak Current (A) | 2A |
| Power | 40W |
| SKU | re2209228257465984 |
Brand Name: JMMO
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/JMMO-sc-01485775.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm thấy tất cả những yêu thích công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các tiện ích làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 2252420 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: i***i
Date:
Review: Mua lại vì dùng khá bền
Màu sắc: trắng
Kích thước: 2m
Author: t***v
Date:
Review: Ok
Màu sắc: trắng
Kích thước: 1m
Author: n***d
Date:
Review: Very good quality, my daughter loves it so much ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: 2m
Author: z***_
Date:
Review: It is really amazing cable and shortness of it not bad at all and can take it anywhere you want wow wow wow 🤩🤩🤩🤩🤩
Màu sắc: trắng
Kích thước: 0.25m
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm