Author: 8***4
Date:
Review: Work like it says so good pretty well with only a few dots
Màu sắc: Nhiều màu


10g
| Color | Multicolor |
| Finish | Shimmer |
| Texture | Cream |
| Chiều dài | 10.1 cm |
| Chiều rộng | 1.7 cm |
| Chiều cao | 6.1 cm |
| Trọng lượng tịnh | 10 g |
| SKU | sb25082624641644740 |
Brand Name: SHEGLAM
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/SHEGLAM-sc-01429018.html
About: Cao cấp, Sáng tạo, Giá cả phải chăng & 100% KHÔNG KÍCH ỨNG. SHEGLAM cung cấp mỹ phẩm chất lượng cao với giá hợp lý bằng cách chỉ hợp tác với các nhà sản xuất tốt nhất và đẳng cấp thế giới. Chúng tôi tin rằng GLAM không chỉ dành cho một số ít người được chọn. Vẻ đẹp không phải là một món quà, đó là QUYỀN LỢI!
Quality: 7290588 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: 8***4
Date:
Review: Work like it says so good pretty well with only a few dots
Màu sắc: Nhiều màu
Author: a***6
Date:
Review: Wwwoooooooooooooowww
Màu sắc: Nhiều màu
Author: y***g
Date:
Review: はじめてつかう!真ん中の色はちょっと黄色すぎました、
Màu sắc: Nhiều màu
Author: b***0
Date:
Review: حلوووووووووو جداً جداً جداً 😍🥰
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm