
Thắt chặt Và Của bạn Da Lập tức Với Cái này Căng da mặt Săn chắc Băng bó Thắt lưng
SKU: sb2308028517698886
Price and availability
59.000₫
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| Material | Polyester |
| Composition | 100% Polyester |
| Color | Apricot |
| Type | Face Lift Strap |
| Chiều dài | 21 cm |
| Chiều rộng | 10.5 cm |
| Chiều cao | 3 cm |
| SKU | sb2308028517698886 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm