Author: G***r
Date:
Review: Очень клево и качество хорошее
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ

| Material | ABS |
| Color | White |
| Power Supply | Battery Powered(Others Battery) |
| Batteries Included | No |
| Batteries Required | 1pc AAA |
| Chiều dài | 7 cm |
| Chiều rộng | 7 cm |
| Chiều cao | 3.2 cm |
| SKU | sb25100495860926946 |
Brand Name: Teckwe
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Teckwe-sc-014435097.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm tất cả những nỗi ám ảnh về công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các thiết bị làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 8692560 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: G***r
Date:
Review: Очень клево и качество хорошее
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: e***2
Date:
Review: Very good product I reccomend it and will Buy again
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: h***1
Date:
Review: Works well and it's a good price
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: y***7
Date:
Review: Very nice am liked good luck thank you
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm