Author: c***w
Date:
Review: まえつかってたのこわれたのでかいなおし
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Màu trắng - 1M

Màu hồng - 1M
Màu xanh lá cây - 1M
Màu trắng - 1M
Màu đen - 1M
Màu tím - 1M
Màu xanh dương - 1M
| Material | Copper |
| Batteries Included | No |
| Length | 1m |
| Color | Multicolor |
| Interface | Type C |
| Type | 3 in1 Cables |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| MFi Certified | No |
| Compatible Devices | Tablets |
| Fast Charging | Yes |
| Peak Current (A) | 1A |
| Power | 60W |
| SKU | sw260204141926120527548 |
Brand Name: Teckwe
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Teckwe-sc-014435097.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm tất cả những nỗi ám ảnh về công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các thiết bị làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 9357523 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: c***w
Date:
Review: まえつかってたのこわれたのでかいなおし
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Màu trắng - 1M
Author: 9***6
Date:
Review: حلو
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Màu hồng - 1M
Author: 9***6
Date:
Review: حلو
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Màu trắng - 1M
Author: k***m
Date:
Review: 使い勝手の良い商品で気に入ってます
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Màu trắng - 1M
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm