
Tablets PC
SKU: se260105182580211751218
Price and availability
3.869.600₫
Cắm (Điện áp):
Phích cắm loại C của EU (220-240V)
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| Material | Aluminum Alloy |
| Plug(Voltage) | EU C Type Plug(220-240V) |
| Batteries Included | Yes |
| Display Type | LCD |
| Features | Media Card Reader |
| Screen Resolution | 1920 x 1080 |
| Condition | New |
| Screen Size | 11" |
| Operating System | Android 16 |
| CPU Brand | Unisoc |
| Power Supply | Power Adapter |
| Battery Type | UN 3481 |
| Screen Size Range | 11" & Larger |
| Wireless Communication Technology | Wi-Fi |
| Cell Capacity | 8000-8999mAh |
| Network | None |
| SKU | se260105182580211751218 |