Author: j***l
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: لووووون رائع تبارك الله
Màu sắc: Làm nổi bật tóc vàng




24 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Mocha Brown |
| Type | No Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Medium Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Kinky Curly |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 220 g |
| Chiều dài | 60 cm |
| Đầu | 53-58 cm |
| SKU | sb260223151027414865650 |
Author: j***l
Date:
Review: لووووون رائع تبارك الله
Màu sắc: Làm nổi bật tóc vàng
Author: l***3
Date:
Review: j'ai demandé effilée comme la photo, j'ai reçu ondulée
Màu sắc: Làm nổi bật tóc vàng
Author: 5***9
Date:
Review: Relación calidad-precio: Me gustó mucho ..
Màu sắc: Màu nâu Mocha
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm