Author: t***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: i am a repeated shein customer here.. and I love most the product of shein
Màu sắc: Màu nâu Mocha
14 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Gold |
| Type | No Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Bob Wigs |
| Theme | Festival |
| Curl | Small to Medium Curls |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 160 g |
| Chiều dài | 35 cm |
| Đầu | 53-58 cm |
| SKU | sb260115155337207130370 |
Author: t***7
Date:
Review: i am a repeated shein customer here.. and I love most the product of shein
Màu sắc: Màu nâu Mocha
Author: k***k
Date:
Review: いい(´∀`)(´∀`)❓!
Màu sắc: Vàng
Author: G***o
Date:
Review: 色合いもつけ心地もぃぃ♪
Màu sắc: Màu nâu Mocha
Author: G***o
Date:
Review: キレイなウェーブでつけやすい♪
Màu sắc: Nâu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm