Author: b***9
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Exelente calidad, lo mejor de lo mejor
Màu sắc: Màu nâu Sô-cô-la

14 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Brown Ombre |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Short Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 170 g |
| Chiều dài | 35 cm |
| Đầu | 53-58 cm |
| SKU | sb260311153930380450655 |
Author: b***9
Date:
Review: Exelente calidad, lo mejor de lo mejor
Màu sắc: Màu nâu Sô-cô-la
Author: s***5
Date:
Review: حلوههههه مره
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm