Author: m***0
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Excelente qualidade. Imita cabelo humano
Màu sắc: Màu nâu Sô-cô-la
12 Inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Brown Ombre |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Short Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Small to Medium Curls |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 160 g |
| Chiều dài | 30 cm |
| Đầu | 53-58 cm |
| SKU | sb260303143924560200024 |
Author: m***0
Date:
Review: Excelente qualidade. Imita cabelo humano
Màu sắc: Màu nâu Sô-cô-la
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm