Author: l***0
Rating: 4/5 ★★★★☆
Date:
Review: This headlight is great good replacement. I’ll recommend
Màu sắc: trắng

Từ
trắng
H11
H7
9006
9005
H4
| Material | Aluminum |
| Power Supply | Car Charger |
| Style Type | A |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | >100W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 6000LM |
| SKU | sq260205144176779516304 |
Brand Name: TOAUTO
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/TOAUTO-sc-0145184279.html
Quality: 2977088 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: l***0
Date:
Review: This headlight is great good replacement. I’ll recommend
Màu sắc: trắng
Author: c***1
Date:
Review: Sent wrong lights ment to be h4 3 pin not 2 pin
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm