Author: 9***9
Date:
Review: Hii itss veryy niceee itemm i lovee it
Màu sắc: trắng
Kích thước: 10 CÁI

trắng
10 CÁI
| Material | Aluminum |
| Power Supply | Car Charger |
| Style Type | T10 |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 5W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 2000~3000LM |
| SKU | sq260104172326090160406 |
Brand Name: TOAUTO
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/TOAUTO-sc-0145184279.html
Quality: 4734715 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: 9***9
Date:
Review: Hii itss veryy niceee itemm i lovee it
Màu sắc: trắng
Kích thước: 10 CÁI
Author: 9***8
Date:
Review: Woooooowwww niceeeeee
Màu sắc: trắng
Kích thước: 10 CÁI
Author: a***7
Date:
Review: 😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍
Màu sắc: trắng
Kích thước: 10 CÁI
Author: s***a
Date:
Review: منتج رهيب و يمتاز بانه كما بالصور
Màu sắc: trắng
Kích thước: 10 CÁI
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm