Author: M***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Bộ bình mini siêu xinh hí hí. Khá tiện dụng nha hí hí 8/10
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ


| Material | PP |
| Closure Type | No-closure |
| Shapepattern | Heart-shaped |
| Style | Cute |
| Color | Multicolor |
| Chiều cao | 18 cm |
| Chiều dài | 14.7 cm |
| Chiều rộng | 3 cm |
| SKU | sb2307130650706660 |
Author: M***n
Date:
Review: Bộ bình mini siêu xinh hí hí. Khá tiện dụng nha hí hí 8/10
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: a***7
Date:
Review: Đẹp lắm luôn. Rất tiện dụng. Nên mua
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: p***0
Date:
Review: xinh xỉu nha chài ai, 10 điểm
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: D***G
Date:
Review: Cái này dễ thương mà cũng nhiều thứ để sử dụng nữa
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm