Author: b***2
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: a high-quality, effective product
Màu sắc: Màu Hồng Tươi
Kích thước: Một cỡ


| Material | PP |
| Ideal for | Women |
| Color | Hot Pink |
| Type | Hair Rollers |
| Batteries Included | No |
| Chiều rộng | 10 cm |
| Chiều dài | 30 cm |
| Chiều cao | 4 cm |
| SKU | sb2312269473482927 |
Author: b***2
Date:
Review: a high-quality, effective product
Màu sắc: Màu Hồng Tươi
Kích thước: Một cỡ
Author: b***2
Date:
Review: very satisfied with this product
Màu sắc: Màu Hồng Tươi
Kích thước: Một cỡ
Author: b***2
Date:
Review: very satisfied with this product
Màu sắc: Màu Hồng Tươi
Kích thước: Một cỡ
Author: b***2
Date:
Review: very satisfied with this product
Màu sắc: Màu Hồng Tươi
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm