Author: p***1
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Rất xinh đẹp tuyệt vời
Màu sắc: Màu Hồng baby | Kích thước: Một cỡ | 1 photo(s)


| Material | ABS |
| Pattern Type | Cartoon |
| Shapepattern | Square |
| Style | Cute |
| Festivals | Halloween |
| Color | Baby Pink |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 10 cm |
| Chiều dài | 5.8 cm |
| Chiều rộng | 1.2 cm |
| SKU | sb2305118053197167 |
Overall Rating: 4.92/5
Author: p***1
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Rất xinh đẹp tuyệt vời
Màu sắc: Màu Hồng baby | Kích thước: Một cỡ | 1 photo(s)
Author: m***u
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: dùng điểm shein nên rất rẻ, xinh lắm luôn, cute, đẹp, nắp thỉnh thoảng hơi khó mở
Màu sắc: Màu Hồng baby | Kích thước: Một cỡ | 1 photo(s)
Author: l***1
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Xinh xỉu 😍 nên mua nha.
Màu sắc: Màu Hồng baby | Kích thước: Một cỡ | 1 photo(s)
Author: t***i
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: It's very nice, but you have to assemble it yourself.😁
Màu sắc: Màu Hồng baby | Kích thước: Một cỡ | 3 photo(s)