Author: k***a
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: منتج رائع انصح بشرائه شكرا شي أن
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ

màu đen
trắng
Một cỡ
| Material | Silicone |
| Model | JBL TUNE 290 |
| Pattern Type | Plain |
| Driver Unit | 8.6mm |
| Ear Coupling Style | In-ear (Insert) |
| Impedance Range | up to 32 Ω |
| Function | Volume Control |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Noise Cancelling | Sound Isolation |
| Headphones Jack | 3.5 mm |
| SKU | se260225160507504727367 |
Brand Name: JBL
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/JBL-sc-014480972.html
Quality: 3696832 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: k***a
Date:
Review: منتج رائع انصح بشرائه شكرا شي أن
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: p***t
Date:
Review: Por el precio no esperes más pero... NO SON ORIGINALES, son una copia muy bien fabricada.
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm