Author: r***r
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: المنتج يستحق المبلغ المدفوع: ايوا من السهل على ارتداء: يب مريح للارتداء: مريحه
Màu sắc: Nhiều màu

20 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Multicolor |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 80 |
| Trọng lượng tịnh | 246 g |
| Chiều dài | 50 cm |
| Đầu | 57 cm |
| SKU | sb2404106660969388 |
Author: r***r
Date:
Review: المنتج يستحق المبلغ المدفوع: ايوا من السهل على ارتداء: يب مريح للارتداء: مريحه
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm