
StriVectin MultiAction Clear Daily Brightening & Retexturizing Toner 4oz 4oz
SKU: sb25090411174998448
Price and availability
1.186.500₫
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| Texture | Liquid |
| Skin Type | Normal |
| Benefits | Cruelty-Free |
| Color | Clear |
| Effect | Hydrating |
| Chiều rộng | 11 cm |
| Chiều dài | 12 cm |
| Chiều cao | 10 cm |
| SKU | sb25090411174998448 |
Brand Name: StriVectin
Quality: 6622989 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm