
StriVectin Daily Reveal Exfoliating Pads 60ct 60ct
SKU: sb25090484414949214
Price and availability
1.291.700₫
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| Texture | Liquid |
| Color | Clear |
| Benefits | Cruelty-Free |
| Scent | Unscented |
| Effect | Hydrating |
| Chiều cao | 5 cm |
| Chiều rộng | 10 cm |
| Chiều dài | 19 cm |
| SKU | sb25090484414949214 |
Brand Name: StriVectin
Quality: 9921708 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm