Author: c***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Soft and easy to use
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ

| Material | PE |
| Body Part | Body |
| Color | Pink |
| Type | Lotion Applicators |
| Chiều dài | 12 cm |
| Chiều rộng | 12 cm |
| Chiều cao | 9 cm |
| SKU | sb2307126473974848 |
Author: c***n
Date:
Review: Soft and easy to use
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: d***4
Date:
Review: Hài lòng với sản phẩm , tôi sẽ quay lại với những lần sau
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: S***L
Date:
Review: Sản phẩm giống như ảnh. Giao hàng nhanh hơn dự kiến. Bông tắm mềm, dễ chịu
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: v***4
Date:
Review: Mềm, xài tốt
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm