Author: c***h
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: thanks it’s worth it
Màu sắc: màu đen
Kích thước: 260*260
260*260
| Material | Tempered Glass |
| Color | Black |
| Power Supply | Battery Powered(Others Battery) |
| Batteries Included | No |
| Display Type | LCD |
| Wireless Property | Wireless |
| Chiều cao | 2.4 cm |
| Chiều dài | 26 cm |
| Chiều rộng | 26 cm |
| Điện áp | 3 V |
| SKU | sb25090649355461815 |
Author: c***h
Date:
Review: thanks it’s worth it
Màu sắc: màu đen
Kích thước: 260*260
Author: k***i
Date:
Review: good quality, good looking works good
Màu sắc: màu đen
Kích thước: 260*260
Author: m***3
Date:
Review: حلووو وممتاز 😍😍😍😍😍
Màu sắc: màu đen
Kích thước: 260*260
Author: h***1
Date:
Review: تحفة زي الصور بظبط بصراحة شي ان كل مره بيبهرني اكتر روووووووعة🤍🤍🤍🤍🤍🤍🤍🤍🤍🤍🌷🌷🌷🌷🌷🌷
Màu sắc: màu đen
Kích thước: 260*260
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm