Author: V***l
Date:
Review: This one is very cute…
Màu sắc: Màu xanh nhạt
Kích thước: Một cỡ

| Texture | Balm |
| Color | Baby Blue |
| Type | Face Cream |
| Skin Type | All Skin Types |
| Benefits | Non-Acnegenic |
| Effect | Moisturizing |
| Dung tích ròng | 6 ml |
| Trọng lượng tịnh | 33.7 g |
| Chiều dài | 3 cm |
| Chiều rộng | 3 cm |
| Chiều cao | 6.6 cm |
| SKU | sb25090150562426506 |
Brand Name: SlowSunday
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/SlowSunday-sc-0145821509.html
About: Các mặt hàng thiết yếu được chọn lọc và cao cấp được làm từ các loại vải bền vững và cấp thực phẩm, tập trung vào chất lượng.
Quality: 1547486 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: V***l
Date:
Review: This one is very cute…
Màu sắc: Màu xanh nhạt
Kích thước: Một cỡ
Author: g***i
Date:
Review: Prático e um ótimo hidratante para pele !!! Recomendo!!!
Màu sắc: Màu xanh nhạt
Kích thước: Một cỡ
Author: a***2
Date:
Review: Scent: بجنن
Màu sắc: Màu xanh nhạt
Kích thước: Một cỡ
Author: a***u
Date:
Review: Прияиный крем, описанию соответствует
Màu sắc: Màu xanh nhạt
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm