Author: j***s
Date:
Review: Hidratação incrível. Essas máscaras são excelentes para um dia de SPA em casa. Amo.

20g
| Texture | Liquid |
| Style Type | Centella Asiatica |
| Ingredients Attributes | Alcohol-Free |
| Type | Sheet Masks |
| Skin Type | Sensitive |
| Benefits | Alcohol-Free |
| Effect | Hydrating |
| Chiều cao | 16 cm |
| Chiều rộng | 0.2 cm |
| Chiều dài | 14 cm |
| Trọng lượng tịnh | 20 g |
| SKU | sb260302101251973830229 |
Brand Name: SlowSunday
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/SlowSunday-sc-0145821509.html
About: Các mặt hàng thiết yếu được chọn lọc và cao cấp được làm từ các loại vải bền vững và cấp thực phẩm, tập trung vào chất lượng.
Quality: 6722698 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: j***s
Date:
Review: Hidratação incrível. Essas máscaras são excelentes para um dia de SPA em casa. Amo.
Author: c***a
Date:
Review: Qualidade boa. Igual ao aununciado
Author: v***p
Date:
Review: Llegó bien protegida . No la he usado aún
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm