Author: m***6
Date:
Review: Excelente y buena calida, las mascarillas hacen sus funciones, y cada uno de los productos quedé encantada

20g
| Texture | Gel |
| Style Type | Hyaluronic Acid |
| Ingredients Attributes | Alcohol-Free |
| Type | Sheet Masks |
| Skin Type | All Skin Types |
| Benefits | Alcohol-Free |
| Effect | Moisturizing |
| Chiều cao | 16 cm |
| Chiều dài | 14 cm |
| Dung tích ròng | 20 ml |
| SKU | sb260206113042967122064 |
Brand Name: SlowSunday
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/SlowSunday-sc-0145821509.html
About: Các mặt hàng thiết yếu được chọn lọc và cao cấp được làm từ các loại vải bền vững và cấp thực phẩm, tập trung vào chất lượng.
Quality: 6021467 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: m***6
Date:
Review: Excelente y buena calida, las mascarillas hacen sus funciones, y cada uno de los productos quedé encantada
Author: T***t
Date:
Review: Hydrating & oil control: hydrating and oil control
Author: l***7
Date:
Review: Good quality 👍👍👍👍👍👍♥️♥️♥️👍♥️👍🌹🌹
Author: c***o
Date:
Review: Tried this and it works well as described. This does not cause any irritation
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm