Author: T***n
Date:
Review: Giao đúng mẫu đúng màu
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ


| Material | ABS |
| Pattern Type | Striped |
| Shapepattern | Square |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Blue |
| Type | Detangling Hair Brush |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 23.5 cm |
| Chiều rộng | 8 cm |
| Chiều cao | 2.5 cm |
| SKU | sb2404292189236159 |
Brand Name: DAZY
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/DAZY-sc-014441478.html
About: Cuộc gặp gỡ giản dị dễ dàng mát mẻ với nhãn thời trang dạo phố thời thượng của chúng tôi. Hãy coi đó là bộ sưu tập phong cách hàng ngày của bạn, từ những bộ cánh sắc sảo đến những bộ hợp thời, và tất cả những phụ kiện bạn cần để làm cho vẻ ngoài của mình trở nên 'chất' hơn.
Quality: 4891430 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: T***n
Date:
Review: Giao đúng mẫu đúng màu
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: A***a
Date:
Review: very good product, easy to brush my hair
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: Một cỡ
Author: 8***1
Date:
Review: cầm chắc tay k nặg
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: Một cỡ
Author: a***v
Date:
Review: ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm