Author: R***d
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: حلوه اوووووي و كبيره🌹🌹🌹🌹🌹🌹
Màu sắc: Rượu sâm banh
Kích thước: Một cỡ

| Material | Satin |
| Composition | 100% Polyester |
| Color | Mauve Purple |
| Chiều dài | 38 cm |
| Chiều rộng | 38 cm |
| Chiều cao | 2 cm |
| Đường kính | 38 cm |
| SKU | sb2306130694903777 |
Author: R***d
Date:
Review: حلوه اوووووي و كبيره🌹🌹🌹🌹🌹🌹
Màu sắc: Rượu sâm banh
Kích thước: Một cỡ
Author: m***a
Date:
Review: so comfortable and affordable
Màu sắc: Rượu sâm banh
Kích thước: Một cỡ
Author: c***h
Date:
Review: I highly recommend this satin bonnet
Màu sắc: Cà phê nâu
Kích thước: Một cỡ
Author: m***a
Date:
Review: Good product I’m satisfied
Màu sắc: Cà phê nâu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm