Author: m***4
Date:
Review: La tela se siente muy suave y no aprieta, la calidad es buena por el precio.
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ

| Material | Satin |
| Composition | 100% Polyester |
| Color | Black |
| Type | Hair Drying Towels |
| Chiều dài | 22 cm |
| Chiều rộng | 17 cm |
| Chiều cao | 0.54 cm |
| SKU | sb2405070737853151 |
Author: m***4
Date:
Review: La tela se siente muy suave y no aprieta, la calidad es buena por el precio.
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: a***b
Date:
Review: No lo he necesitado usar pero es pequeño, justo lo que buscaba
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: m***z
Date:
Review: un peu serré, mais quand meme confortable , cest ma premiere fois que je l'essaye
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: l***4
Date:
Review: Tenho muito cabelo, ficou pequena.
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm