Author: p***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: sử dụng tốt nha sp đúng vs hình ảnh
Màu sắc: Màu xanh Bạc hà
Kích thước: Một cỡ


| Material | Silicone |
| Function | Clean |
| Type | Cleansing Brushes |
| Color | Purple |
| Chiều rộng | 2.4-5.2 cm |
| Chiều dài | 6.5-11 cm |
| Chiều cao | 1.5-2.5 cm |
| SKU | sB210427188201839 |
Author: p***8
Date:
Review: sử dụng tốt nha sp đúng vs hình ảnh
Màu sắc: Màu xanh Bạc hà
Kích thước: Một cỡ
Author: 8***8
Date:
Review: Sản phẩm tuyệt vời dễ sử dụng
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: b***7
Date:
Review: giá rẻ mà sài tốt lắm nha đầu silicon cực mền sài phê
Author: a***3
Date:
Review: màu hồng cưteee
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm