Author: p***a
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: em si a peruca é bonita fica linda em mim, só não gostei porquê tá caindo os cabelos mais tirando isso é linda 😍😍❤️❤️
Màu sắc: màu đen

12 Inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Black |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Short Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 185 g |
| Chiều dài | 30 cm |
| Đầu | 55 cm |
| SKU | sb2303207788709998 |
Author: p***a
Date:
Review: em si a peruca é bonita fica linda em mim, só não gostei porquê tá caindo os cabelos mais tirando isso é linda 😍😍❤️❤️
Màu sắc: màu đen
Author: p***0
Date:
Review: روعه كنها شعر طبيعي
Màu sắc: màu đen
Author: m***7
Date:
Review: Gostei
Màu sắc: màu đen
Author: z***8
Date:
Review: ماشاءالله رووووووووووووووووووووووووووووووعه مررررررررررررررررررررره
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm