Author: c***l
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: حلوة زي الصورة بس مبينة انو باروكة
Màu sắc: màu nâu

10 Inch
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 100 g |
| Chiều dài | 25 cm |
| Đầu | 55 cm |
| SKU | sb2304261037299091 |
Author: c***l
Date:
Review: حلوة زي الصورة بس مبينة انو باروكة
Màu sắc: màu nâu
Author: b***r
Date:
Review: I love it so much ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️🤩🤩🤩🤩❤️❤️❤️
Màu sắc: màu nâu
Author: H***m
Date:
Review: Goooooood
Màu sắc: màu nâu
Author: a***7
Date:
Review: جميله
Màu sắc: màu nâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm