Author: s***a
Rating: 4/5 ★★★★☆
Date:
Review: Value for money: I love it
Màu sắc: SGray


150%
3 Inch
| Material | Human Hair |
| Hair Color | Trendy Color |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | SGray |
| Type | Basic No Lace Wigs |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 220 |
| Gender | Women |
| Wigs Design | Short Wigs |
| Human Hair Origin | Chinese Hair |
| Curl | Straight Hair |
| Density | Natural |
| Human Hair Content | 100% |
| Material Details | Human Hair |
| Trọng lượng tịnh | 80 g |
| Chiều dài | 8 cm |
| Đầu | 55 cm |
| SKU | sb260226183681922819862 |
Brand Name: 9AM Hair
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/9AM-Hair-sc-014484431.html
Quality: 8801151 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: s***a
Date:
Review: Value for money: I love it
Màu sắc: SGray
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm