Author: h***i
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: màu đen

12 Inch
| Color | Black |
| Type | Bangs Wig |
| Curl | Small to Medium Curls |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 206 g |
| Chiều dài | 30 cm |
| Đầu | 54 cm |
| SKU | sb2312259666556787 |
Author: h***i
Date:
Review: ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: màu đen
Author: s***6
Date:
Review: المنتج يستحق المبلغ المدفوع: نعم من السهل على ارتداء: نعم مريح للارتداء: نعم
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm