Author: m***9
Date:
Review: so good i love this product
Màu sắc: Màu Hồng Tươi
Kích thước: Một cỡ

| Color | Hot Pink |
| Skin Type | Oily |
| Dung tích ròng | 250 ml |
| Trọng lượng tịnh | 250 g |
| Chiều dài | 18 cm |
| Chiều rộng | 5 cm |
| Chiều cao | 5 cm |
| SKU | sb2303136758730056 |
Author: m***9
Date:
Review: so good i love this product
Màu sắc: Màu Hồng Tươi
Kích thước: Một cỡ
Author: 5***1
Date:
Review: Es muy práctica y si funciona
Màu sắc: Màu Hồng Tươi
Kích thước: Một cỡ
Author: 5***6
Date:
Review: Embalaje y apariencia: Llegaron en una caja envueltos, llevo ya años usándola y me gusta mucho el producto, hace su función, fácil de usar y es rápida
Màu sắc: Màu Hồng Tươi
Kích thước: Một cỡ
Author: l***s
Date:
Review: crema 🧴 para depilación tamaño y calidad 👌🏻 corresponde 😃 llegó rápido 💋 recomendable 😸
Màu sắc: Màu Hồng Tươi
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm