Author: l***6
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Okkkk dễ dùnggg
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ

| Material | PP |
| Pattern Type | Colorblock |
| Shapepattern | Round |
| Features | Detangling |
| Ideal for | Men |
| Handle Material | Plastic |
| Hair Type | Straight Hair |
| Bristle Material | Rubber |
| Color | Multicolor |
| Type | Shampoo Massage Brush |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 7.8 cm |
| Chiều rộng | 7.8 cm |
| Chiều cao | 6.8 cm |
| SKU | sb2305270807130071 |
Author: l***6
Date:
Review: Okkkk dễ dùnggg
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: s***8
Date:
Review: So soft on the head and nice
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: T***y
Date:
Review: wooooow so smooth and easy to use, and very good quality, you can use both in the shower and on dry hair
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: n***i
Date:
Review: حلوه ثالث مره اطلبها
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm