Author: n***z
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: BEST PURCHASE IVE EVER MADE
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ

| Material | Fabric |
| Composition | 93% Polyamide |
| Color | Black |
| Sleeve Length | Sleeveless |
| Fit Type | Slim Fit |
| Length | Long |
| Care Instructions | Machine wash or professional dry clean |
| Sheer | Yes |
| Fabric Elasticity | High Stretch |
| Chest pad | No Padding |
| Wires | Wireless |
| Ngực | 48 cm |
| Kích thước vòng eo | 46 cm |
| Kích thước mông | 46 cm |
| Chiều dài | 38 cm |
| SKU | sb2410263403970834 |
Author: n***z
Date:
Review: BEST PURCHASE IVE EVER MADE
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: p***e
Date:
Review: Great quality. exactly like photo.
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: r***i
Date:
Review: הכל ממש יפה וסקסי , מרוצה מאוד
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: a***3
Date:
Review: hermoso, super sexy
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm