Author: t***6
Date:
Review: Hàng xinkk , giá rẻ
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ


| Material | Plastic |
| Color | Multicolor |
| Batteries Included | No |
| Chiều rộng | 2.8/1.2 cm |
| Chiều dài | 22/6.5 cm |
| Đường kính | 4.5/2.5 cm |
| Chiều cao | 6/6 cm |
| SKU | sb2305117173132541 |
Brand Name: DAZY
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/DAZY-sc-014441478.html
About: Cuộc gặp gỡ giản dị dễ dàng mát mẻ với nhãn thời trang dạo phố thời thượng của chúng tôi. Hãy coi đó là bộ sưu tập phong cách hàng ngày của bạn, từ những bộ cánh sắc sảo đến những bộ hợp thời, và tất cả những phụ kiện bạn cần để làm cho vẻ ngoài của mình trở nên 'chất' hơn.
Quality: 1235175 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: t***6
Date:
Review: Hàng xinkk , giá rẻ
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: p***4
Date:
Review: giao hàng nhanh, giá rẻ
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: n***9
Date:
Review: look good, I haven't used it yet
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: r***7
Date:
Review: ممتااااازة صراحة مرة حلوة
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm